



HOSPITALI YA UALIMU, RUFAA NA UTAFITI YA CHUO KIKUU CHA KENYATTA



HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI Maono

Kuwa Hospitali ya Rufaa ya Kitaifa inayojulikana kwa ubora wa matibabu, mafunzo ya utabibu na utafiti ambao huongeza maisha bora kwa Wakenya na raia wa eneo.

Misheni

Kuongeza maisha bora kupitia utoaji wa huduma za afya zinazozingatia mahitaji ya wagonjwa na utafiti, mafunzo, uvumbuzi na matumizi ya teknolojia.

No.	Huduma	Mahitaji ya kupokea huduma	Malipo	Muda
1.	Kupokelewa kwa mwili	- Barua ya polisi na nambari ya OB au kibali cha mazishi. - Mkataba wa kiingilio. - Kitambulisho au pasipoti ya jamaa au ndugu wa karibu.	Hakuna malipo.	Ndani ya dakika kumi na tano (15).
2.!	Kuhifadhi Mwili	Fomu za kiingilio	a) Miili inayosafiri (saa 0 hadi 24) - Watu wazima na watoto zaidi ya miaka 10 - Ksh. 5,500 - Watoto wa chini ya miaka- Ksh. 3,500 b) Siku 1 hadi siku 10 - Watu wazima na watoto zaidi ya miaka 10 - Ksh. 10,000 - Watoto wa chini ya miaka 10- Ksh. 6,000 - Miili iliyo na magonjwa ya kuambukiza- Ksh. 15,000 c) Kuanzia siku ya 11 na kuendelea - Watu wazima na watoto zaidi ya miaka 10 - Ksh. 1,000 kwa siku - Watoto chini ya miaka 10 -Ksh. 700 kwa siku	Ndani ya dakika ishirini na tano baada ya mwili kuingia.
3.	Upasuaji wa mwili a. Kama umefanywa na daktari wa KUTRRH	- Fomu ya ombi iliyojazwa. - Kitambulisho cha jamaa wa karibu. - Wanafamilia. - Polisi (wakati upasuaji unahusu kesi ya polisi).	Ksh. 22,000	Siku moja
	b. Chumba cha upasuaji wakati upasuaji unafanywa na daktari wa kibinafsi au daktari wa serikali	Fomu ya ombi iliyojazwa.	Malipo ya chumba cha upasuaji - Ksh. 7,000	Siku moja
	c. Kukarabati mwili	Fomu ya ombi iliyojazwa.	Inategemea hali ya mwili.	Masaa ishirini na nne
4.	Urembeshaji wa mwili	Fomu ya ombi iliyojazwa.	Inategemea huduma iliyoombwa.	Ndani ya saa moja
5.	Kuualisha mwili nguo	- Nguo. - Jeneza.	Hakuna malipo	Siku moja kabla ya kuondoka
6.	Kuuona Mwili	- Fahamisha chumba cha kuhifadhi maiti angalau saa 2 kabla ya kuwasili. - Fomu za kiingilio.	Kwa kila kikundi/siku - Ksh.500.	Ndani ya dakika kumi na tano (15) ya kuripoti kwenye chumba cha kuhifadhi maiti .
7.	Uuzaji wa jeneza	Fomu za kiingilio.	Kulingana na orodha ya bei ya chumba cha kuhifadhi maiti.	Ndani ya siku tatu
8.	Usafirishaji wa maiti kutoka nje ya nchi	- Nambari ya bili ukisafirisha mwili kwa njia ya hewa. - Ratiba ya ndege. - Barua pepe kutoka kwa mtumaji.	Kufika kwenye chumba cha maiti - Ksh. 25,000. Kwenda kaunti zote - Ksh. 50,000. Kwenda nchi za nje- inategemea nchi mwili unakoenda.	Inategemea nchi mwili unakotoka.
9.	Gari ya kubebea mwili (hema, chombo cha kutoa hotuba)	- Fomu za kiingilio. - Uthibitisho wa malipo.	Inategemea umbali mwili unakoenda.	Inategemea ombi.
10.	Matumizi ya chumba cha sala	Fomu za kiingilio.	Bila malipo	Ndani ya dakika 15.
11.	Kibali cha kuuchukua mwili	- Fomu za kiingilio. - Malipo ya bili. - Kibali cha mazishi. - Nakala ya vitambulisho vya ndugu wa karibu.	Bila malipo	Ndani ya dakika 25 baada ya kujaza fomu ya kibali.
12.	Huduma ya mhumudu wa kibinafsi	Malipo	Ksh. 15,000 kila mhumudu	Ndani ya siku moja
13.	Huduma ya kidini na mashauri	Ombi la familia	Bila Malipo	Ndani ya dakika 20

Kanusho: Malipo yote yatafanywa kupitia Kadi za Banki au MPESA kwenye sehemu maalum za huduma

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA UTOAJI WA HUDUMA

Huduma yoyote iliyotolewa ambayo hailingani na viwango hapo juu au afisa yeyote ambaye haishi kwa kujitolea kwa adabu na ubora katika Utoaji wa Huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

Afisa Mtendaji Mkuu
Hospitali ya Kufundisha ya Chuo Kikuu cha Kenyatta,
Hospitali ya Rufaa na Utafiti
PO Box 7674-00100
NAIROBI
Simu: +254 794 589851
Barua pepe : info@kutrrh.go.ke

Katibu wa Tume/ Afisa Mtendaji Mkuu
Tume ya Haki ya Utawala
Ghorofa ya 2 West End Towers, Waiyaki way
S.L.P 20414-00200 Nairobi
Simu: (+254) (0) 020 2270000/2303000
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO